![](https://www.warpgood.com/wp-content/uploads/2019/08/kan.jpg)
น้องกานต์ เมณิษา ชุมสายสกุล อายุ 23 ปี สาวป.โท ดีกรีนางงาม สาวสวยปริญาโท มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ผู้เข้าประกวดมิสยูนิเวิร์ส 2018 ผู้ที่มีความสวยหวานมากที่สุดคนหนึ่งที่น่าจับตามอง ด้วยความสวยโดนใจและมีมีเสน่ห์โดดเด่น จนทำให้เป็นที่น่าติดตามมากที่สุดคนหนึ่งทั้งในเรื่องของการศึกษา ด้านประกวด รวมไปถึงความสามารถต่างๆ ทางเว็บ warpgood.com เชื่อว่าเธอคนนี้จะต้องมีชื่อเสียงโด่งดังมากในอนาคตและจะได้รับรางวัลในสายงานที่เธอทำอยู่มากมาย เพราะเธอคือคนที่สวยไม่มีใครเหมือนได้อย่างแน่นอน View this post on Instagram รันเวย์พร้อม! ต้อนรับสุดยอดนางแบบคนใหม่ Thai Supermodel 2020 ใครจะได้ยืนหนึ่งคว้าตำแหน่งไปครอง มาร่วมลุ้นไปด้วยกัน ⏰ วันศุกร์ที่ 25 กันยายนนี้ เวลา 22.30 น. 📺 #ช่อง7HDกด35 #Thaisupermodelcontest2020 #TSM2020 #Smartboy2020 #Ch7HD #Ch7hdEntertainment A post shared by Karn Menisa Chumsaisakul (@karnmenisa) […]